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TANGAZO LA MNADA

WANANCH|I WOTE MNATANGAZIWA KWAMBA, OFISI YA SHIRIKA LA UWAKALA

WA MELI TANZANIA (TASAC) LITAUZA KWA NJIA YA MNADA WA HADHARA

SAMANI NA VIFAA MBALIMBALI CHAKAVU KATIKA OFISI ZAKE ZA MIKOA YA DAR

ES SALAAM, MWANZA, GEITA, KAGERA, RUKWA, MBEYA, BEYA, MARA, KIGOMA,
MTWARA NA TANGA KAMA ILIVYOONYESHWA HAPA CHINI

TAREHE KITUO AINA ZA MALI
ZITAKAZOUZWA

1/7/2024 Ofisi ya TASAC Dar es Salaam Jengo la PSSSF | Vifaa vya ofisi 102, Samani
Tower, Sakafu ya 7 & 8, Kiwanja Na. 20/21, Mtaa | za ofisi 107 na Vifaa vya
wa Garden Avenue/Ohio, TEHAMA 149.
P.O. Box 989
Dar es Salaam.

15/6/2024 Ofisi ya TASAC- Mwanza Vifaa vya ofisi 46, Samani
P.O.Box 2465 za ofisi 78 na Vifaa vya
Jengo la NSSF sakafu ya 6, ntaa wa Kenyata. TEHAMA 38.
mwanza@tasac.go.tz

24/6/2024 Ofisi ya Geita Vifaa vya Tehama 7, vifaa
P.O.Box 425 vya ofisi 13 na Samani za
Kotonde Plaza sakafu ya pili Ofisi 13
geita@tasac.go.tz

29/6/2024 Ofisi ya TASAC- Kagera Vifaa vya ofisi 16, Samani
P.O.Box 677 za ofisi 25, Vifaa vya
Jengo la NSSF sakafu ya tatu barabara ya | TEHAMA 27.
Jamuhuri
kagera@tasac.go.tz

23/6/2024 Ofisi ya TASAC-Rukwa Vifaa vya ofisi 19, Samani
P.O.Box 736 za ofisi 7, na Vifaa vya
Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Rukwa chumba | Tehama 9.
namba 52
rukwa@tasac.go.tz

27/6/2024 Ofisi ya TASAC Mbeya-Kyela Vifaa vya Ofisi 9, Samani
P.0.Box 221 za ofisi 8 na Vifaa vya
Jengo la Tafiri mkabala na Halmashauri ya | TEHAMA 5.
wilaya ya Kyela
kyela@tasac.go.tz |

19/6/2024 Ofisi ya TASAC-Mara Vifaa vya Ofisi 15, Samﬂni
P.O.Box 1315 za ofisi 14 na Vifaa Nya
NHC gorofa ya kwanzabarabara ya TEHAMA 13. il

Jengo la PSSSF Tower, Sakafu ya 7 & 8, Kiwanja Na. 20/21, Mtaa wa Garden Avenue/Ohio,
S. L. P 989, Dar es Salaam - Tanzania, Simu: +255 222 127 314, Nukushi: +255 222 127 313,

Barua pepe: dg@tasac.go.tz, info@tasac.go.tz, : www.tasac.go.tz
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m kendo mkabala na Mativila hoteli mlango

namba 123
mara@tasac.go.tz

19/6/2024 Ofisi ya TASAC-Kigoma Vifaa vya Ofisi 16, Samani
P.O.Box 10 za Ofisi 14 na Vifaa vya

Jengo la TBA mkabala na ofisi ya Halmashauri | Tehama 12.
kigoma@tasac.go.tz

Ofisi ya TASAC- Mtwara Vifaa vya Ofisi 5, Samani
28/6/2024 P.O. Box 1072 za Ofisi 4 na Vifaa vya
Sokoine House sakafu ya kwanza Tehama 13.
mtwara@tasac.go.tz
19/6/2024 Ofisi ya TASAC-Tanga Vifaa vya Ofisi 21, Samani
P.O.Box 35 za ofisi 45, na Vifaa vya
Bandari house sakafu ya tatu chumba namba | Tehama 41.
301
tanga@tasac.go.tz

MASHARTI YA MNADA

1. Samani/Kifaa kitauzwa kama kilivyo mahali kilipo;

2. Mnunuzi atalazimika kulipa papohapo asilimia 100% thamani ya samani/Kifaa
alichonunua kama ilivyofikiwa katika mnada. Mnunuzi akishashindwa kutimiza
sharti hili atakosa haki zote za ununuzi wa samani/kifaa husika;

3. Mnunuzi atatakiwa kuondoa/kuchukua chombo alichonunua mara baada ya
kukamilisha malipo;

4. Ruhusa ya kuangalia vyombo itatolewa siku moja (1) kabla ya tarehe ya mnada
husika; na

5. Mnada utaanza saa Nne (04:00) asubuhi katika kila kituo.

Nahson I{ Sigalla

KAIMU MKURUGENZI MKUU
11 Juni, 2024

Jengo la PSSSF Tower, Sakafu ya 7 & 8, Kiwanja Na. 20/21, Mtaa wa Garden Avenue/Ohio,
S. L. P 989, Dar es Salaam - Tanzania, Simu: +255 222 127 314, Nukushi: +255 222 127 313,
Barua pepe: dg@tasac.go.tz, info@tasac.go.tz, : www.tasac.go.tz




